Ffigurau Ymwelwyr 2015

10 Awst 2015

Dyma ddadansoddiad o ffigurau ymwelwyr Eisteddfod Genedlaethol Maldwyn a'r Gororau yng nghyd-destun blynyddoedd diweddar.

Ffigurau 2007-2015
 2007 2008 2009 2010 2011 2012 20132014 2015 
Nos Wener1,0091,6341,2453,1361,5862,5202,3001,440

2,605

Dydd Sadwrn16,71017,68118,21614,70217,88118,20716,57115,615

15,023

Dydd Sul13,84813,07215,29225,09716,79415,30516,03215,48416,409
Dydd Llun18,60820,42319,65815,46116,04816,12115,75416,28517,683
Dydd Mawrth17,46317,23618,11313,36317,00413,12617,81315,85616,104
Dydd Mercher23,09220,95224,79416,12620,89819,36819,62619,00417,914
Dydd Iau21,08922,65923,02718,09617,90220,01619,86418,74022,433
Dydd Gwener23,94127,87324,16617,29423,42819,09728,23724,38424,933
Dydd Sadwrn19,18415,16720,17813,65817,35115,00717,50716,69417,672
Cyfanswm154,944156,697164,689136,933148,892138,767153,704143,502150,776